หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตSTZ6.8TFHT146
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3406630RL
เทปตัด3406630
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 16 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB114.70 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 5+ | THB22.940 |
| 10+ | THB12.620 |
| 100+ | THB8.690 |
| 500+ | THB7.090 |
| 1000+ | THB5.290 |
| 5000+ | THB4.760 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตROHM
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3406630RL
เทปตัด3406630
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Zener Voltage Nom6.8V
Diode ConfigurationDual Common Cathode
Power Dissipation200mW
Operating Temperature Max150°C
Diode Case StyleSOT-346
No. of Pins3 Pin
Diode MountingSurface Mount
Product Range-
QualificationAEC-Q101
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Zener Voltage Nom
6.8V
Power Dissipation
200mW
Diode Case Style
SOT-346
Diode Mounting
Surface Mount
Qualification
AEC-Q101
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Diode Configuration
Dual Common Cathode
Operating Temperature Max
150°C
No. of Pins
3 Pin