Fibre Optic Transceiver Modules

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน3
0 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน3 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ (0)
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending
SFP-GMM-550
SFP-GMM-550 - SFP MODULE, 850NM, MULTI-MODE, 550M, LC

3778379

SFP MODULE, 850NM, MULTI-MODE, 550M, LC

ADVANTECH

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,083.12

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
0
PT-MTB-LR
PT-MTB-LR - SFP Module, Single Mode, LC Connector, 10 km, 10 G, PT-MTB Series

4215165

SFP Module, Single Mode, LC Connector, 10 km, 10 G, PT-MTB Series

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB11,526.03 5+ THB10,781.48 10+ THB10,565.83 25+ THB10,350.18 50+ THB10,134.54 100+ THB9,918.89 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
-
PT-MTB-SR
PT-MTB-SR - SFP Module, Multi Mode, LC Connector, 300 m, 10 G, PT-MTB Series

4215166

SFP Module, Multi Mode, LC Connector, 300 m, 10 G, PT-MTB Series

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB6,314.17 5+ THB6,249.70 10+ THB6,185.23 25+ THB6,005.00 50+ THB5,974.13

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
-