หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตRBR20NS60AFHTL
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3406569RL
เทปตัด3406569
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
175 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
175 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB37.30 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB37.300 |
| 10+ | THB32.670 |
| 100+ | THB28.240 |
| 500+ | THB25.420 |
| 1000+ | THB23.330 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตROHM
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3406569RL
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage60V
Average Forward Current20A
Diode ConfigurationDual Common Cathode
Diode Case StyleTO-263S
No. of Pins3Pins
Forward Voltage Max640mV
Forward Surge Current100A
Operating Temperature Max150°C
Diode MountingSurface Mount
Product Range-
QualificationAEC-Q101
SVHCLead (23-Jan-2024)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage
60V
Diode Configuration
Dual Common Cathode
No. of Pins
3Pins
Forward Surge Current
100A
Diode Mounting
Surface Mount
Qualification
AEC-Q101
Average Forward Current
20A
Diode Case Style
TO-263S
Forward Voltage Max
640mV
Operating Temperature Max
150°C