หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตRBQ20NS45ATL
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3287335RL
เทปตัด3287335
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
179 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
179 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB45.83 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB45.830 |
| 10+ | THB40.950 |
| 100+ | THB31.920 |
| 500+ | THB26.370 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตROHM
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3287335RL
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage45V
Average Forward Current20A
Diode ConfigurationDual Common Cathode
Diode Case StyleTO-263S
No. of Pins3Pins
Forward Voltage Max650mV
Forward Surge Current100A
Operating Temperature Max150°C
Diode MountingSurface Mount
Product Range-
Qualification-
SVHCLead (23-Jan-2024)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage
45V
Diode Configuration
Dual Common Cathode
No. of Pins
3Pins
Forward Surge Current
100A
Diode Mounting
Surface Mount
Qualification
Average Forward Current
20A
Diode Case Style
TO-263S
Forward Voltage Max
650mV
Operating Temperature Max
150°C