หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตJCA0212S12
รหัสสินค้า1289155
Product RangeJCA02 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 18 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB775.110 |
| 5+ | THB753.160 |
| 10+ | THB731.220 |
| 50+ | THB705.950 |
| 100+ | THB683.670 |
| 250+ | THB661.390 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB775.11
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตXP POWER
รหัสสินค้า1289155
Product RangeJCA02 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Power Supply ApplicationsITE
DC / DC Converter TypeDIP
Input Ratio2:1
Output Power Max2W
No. of Outputs1 Output
Output Voltage - Output 112V
Output Current - Output 1170mA
Output Voltage - Output 2-
Output Current - Output 2-
Output RegulationRegulated
Isolation Voltage1.5kV
Input Voltage DC Nom12V
DC / DC Converter Output TypeFixed
Width20.3mm
Height10mm
Depth25.4mm
Input Voltage DC Min9V
Input Voltage DC Max18V
SVHCNo SVHC (15-Jan-2018)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Wide 2:1 input range
- Fully regulated outputs
- 24 Pin metal case
- 1.5kVDC isolation
- Undervoltage lockout
- Indefinite short circuit protection
- Input Pi filter to EN55022 level A
- UL & TUV approval
- Compact 1.0" x 0.8" Metal Package
การใช้งาน
Power Management, DC/DC Converters
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Power Supply Applications
ITE
Input Ratio
2:1
No. of Outputs
1 Output
Output Current - Output 1
170mA
Output Current - Output 2
Isolation Voltage
1.5kV
DC / DC Converter Output Type
Fixed
Height
10mm
Input Voltage DC Min
9V
Product Range
JCA02 Series
DC / DC Converter Type
DIP
Output Power Max
2W
Output Voltage - Output 1
12V
Output Voltage - Output 2
Output Regulation
Regulated
Input Voltage DC Nom
12V
Width
20.3mm
Depth
25.4mm
Input Voltage DC Max
18V