หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตWKP472MCPERUKR
รหัสสินค้า3289463
Product RangeWKP Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
2,951 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 10+ | THB45.440 |
| 100+ | THB42.030 |
| 500+ | THB37.050 |
| 1000+ | THB36.770 |
| 2000+ | THB36.490 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 10
หลายรายการ: 10
THB454.40
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตVISHAY
Product RangeWKP Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance4700pF
Capacitance Tolerance± 20%
Suppression ClassX1 / Y1
Voltage Rating X760V
Voltage Rating Y500V
Capacitor Case / PackageRadial Leaded
Capacitor MountingThrough Hole
Lead Spacing12.5mm
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max125°C
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
4700pF
Suppression Class
X1 / Y1
Voltage Rating Y
500V
Capacitor Mounting
Through Hole
Product Range
WKP Series
Operating Temperature Max
125°C
Capacitance Tolerance
± 20%
Voltage Rating X
760V
Capacitor Case / Package
Radial Leaded
Lead Spacing
12.5mm
Operating Temperature Min
-40°C