หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตV3PL45HM3/H
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3818826RL
เทปตัด3818826
Product RangeTMBS eSMP Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
3,702 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB63.95 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 5+ | THB12.790 |
| 10+ | THB10.130 |
| 100+ | THB6.830 |
| 500+ | THB4.360 |
| 1000+ | THB3.910 |
| 5000+ | THB3.830 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตVISHAY
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3818826RL
Product RangeTMBS eSMP Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage45V
Average Forward Current3A
Diode ConfigurationSingle
Diode Case StyleDO-220AA (SMP)
No. of Pins2Pins
Forward Voltage Max540mV
Forward Surge Current80A
Operating Temperature Max150°C
Diode MountingSurface Mount
QualificationAEC-Q101
SVHCLead (04-Feb-2026)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage
45V
Diode Configuration
Single
No. of Pins
2Pins
Forward Surge Current
80A
Diode Mounting
Surface Mount
Qualification
AEC-Q101
Average Forward Current
3A
Diode Case Style
DO-220AA (SMP)
Forward Voltage Max
540mV
Operating Temperature Max
150°C