หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMPMT10012001ATS
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง1203389RL
เทปตัด1203389
Product RangeMPMT Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
641 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
641 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB420.98 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB420.980 |
| 2+ | THB383.310 |
| 3+ | THB345.630 |
| 5+ | THB307.960 |
| 10+ | THB270.280 |
| 20+ | THB264.880 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตVISHAY
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง1203389RL
Product RangeMPMT Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Resistance R11kohm
Resistance R22kohm
No. of Elements2Elements
Network Circuit TypeVoltage Divider
Resistor Case / PackageSOT-23
No. of Pins3Pins
Power Rating per Resistor100mW
Absolute Resistance Tolerance± 0.1%
Absolute TCR± 25ppm/°C
Automotive Qualification Standard-
SVHCNo SVHC (16-Jan-2020)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Resistance R1
1kohm
Resistance R2
2kohm
Network Circuit Type
Voltage Divider
No. of Pins
3Pins
Absolute Resistance Tolerance
± 0.1%
Product Range
MPMT Series
No. of Elements
2Elements
Resistor Case / Package
SOT-23
Power Rating per Resistor
100mW
Absolute TCR
± 25ppm/°C