คุณได้กรอกค่าในเขตข้อมูลที่ถูกเน้นด้านล่างที่มีอักขระที่ไม่ถูกต้อง โปรดทบทวนการเลือกของคุณโดยใช้ อักขระที่ถูกต้องเท่านั้น

 
 

OPF372A

Fiber Optic Transmitter, ST Port, 850 nm, 100 mA, 1.8 V, 1 V

OPF372A - Fiber Optic Transmitter, ST Port, 850 nm, 100 mA, 1.8 V, 1 V

ภาพใช้เพื่อวัตถุประสงค์เพื่อแสดงตัวอย่างเท่านั้น โปรดดูรายละเอียดของผลิตภัณฑ์

หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต:
OPF372A
รหัสสินค้า
1497957
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค:
OPF372A   Datasheet
ดูเอกสารทางเทคนิคทั้งหมด

ตัวเลือกสำหรับ OPF372A

เปรียบเทียบรายการที่เลือก (0) แสดงผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกันทั้งหมด
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
รหัสสินค้า
ผู้ผลิต / รายละเอียด
จำนวนสินค้าที่มี
ราคาสำหรับ
จำนวน
     

อันละ

ไม่สามารถแสดงการกำหนดราคา โปรด ติดต่อฝ่ายบริการลูกค้า

  ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด เพิ่ม

ภาพรวมของผลิตภัณฑ์

The OPF372A is a 850nm 35MHz GaAlAs LED Fibre Optic Transmitter specifically designed to efficiently launch optical power into fibres ranging in size from 50/125µm up to 200/300µm diameter fibre. Multiple power ranges with upper and lower limits are offered which allows the designer to select a device best suited for the application. This transmitter of features high speed and efficient coupled power makes it an ideal transmitter for integration into all types of data communications equipment. The mechanical design of this packaged is intended for PC Board or panel mounting. It is shipped with a lock washer, jam nut, 2 #2-56 screws and a protective dust cap.
  • 850nm LED technology
  • Popular ST® style receptacle
  • Pre-tested with fibre to assure performance
  • Component pre-mounted and ready to use

การใช้งาน

Fibre Optics

ข้อมูลผลิตภัณฑ์

ต้องการดูผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกันหรือไม่ เพียงเลือกคุณสมบัติที่คุณต้องการด้านล่างแล้วกดปุ่ม ×


:
850nm

:
-

:
-

:
100mA

:
1.8V

:
1V

:
-

:
ST

:
-

ค้นหาผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน เลือกและปรับเปลี่ยนแอตทริบิวต์ด้านบนเพื่อค้นหาผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน

เอกสารทางเทคนิค (2)

ไม่มีสต็อกแล้ว

THB1,154.37

ไม่สามารถแสดงการกำหนดราคา โปรด ติดต่อฝ่ายบริการลูกค้า

ราคาสำหรับสินค้า:
อันละ
หลายรายการ: 1 ขั้นต่ำ: 1
จำนวน ราคา ราคาสำหรับสินค้าคุณ
 
 
1+ THB1,154.37
ราคาส่งเสริมการขาย
ราคาในสัญญา
ราคาบนเว็บเท่านั้น
ราคาในสัญญาบนเว็บเท่านั้น
 
 
 

ไม่สามารถแสดงการกำหนดราคา โปรด ติดต่อฝ่ายบริการลูกค้า

No longer stocked:: No Longer Manufactured::
เพิ่มลงในตะกร้า คำสั่งซื้อล่วงหน้า สั่งซื้อล่วงหน้า
เพิ่ม
รายการที่ถูกจำกัด
หมายเลขชิ้นส่วน / บันทึกของรายการ
ราคารวม:
ราคารวม: ( )
ราคารวม: --

ความเห็นของลูกค้า

การแลกเปลี่ยนคำถามและคำตอบของลูกค้า