หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMX12250A1B1C2B
รหัสสินค้า4698845
Product RangeMX12 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
93 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
93 จัดส่งใน 4-5 วันทำการ(สหรัฐอเมริกา สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB224.970 |
| 10+ | THB175.260 |
| 100+ | THB169.110 |
| 500+ | THB156.810 |
| 1000+ | THB149.130 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB224.97
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตTRIMAX
Product RangeMX12 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Current Rating25A
No. of Poles-
Voltage Rating VDC32V
Voltage Rating VAC250V
Circuit Breaker MountingPanel
SVHCNo SVHC (21-Jan-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Product Range
MX12 Series
No. of Poles
Voltage Rating VAC
250V
SVHC
No SVHC (21-Jan-2025)
Current Rating
25A
Voltage Rating VDC
32V