หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตCS45-E2GA152M-GKA
รหัสสินค้า4379906
Product RangeCS45 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
2,000 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 5+ | THB13.440 |
| 50+ | THB8.790 |
| 250+ | THB5.490 |
| 500+ | THB4.440 |
| 1000+ | THB3.680 |
| 2000+ | THB3.480 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 5
หลายรายการ: 5
THB67.20
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตTDK
Product RangeCS45 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance1500pF
Capacitance Tolerance± 20%
Suppression ClassX1 / Y2
Voltage Rating X440VAC
Voltage Rating Y300VAC
Capacitor Case / PackageRadial Leaded
Capacitor MountingThrough Hole
Lead Spacing7.5mm
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max125°C
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
1500pF
Suppression Class
X1 / Y2
Voltage Rating Y
300VAC
Capacitor Mounting
Through Hole
Product Range
CS45 Series
Operating Temperature Max
125°C
Capacitance Tolerance
± 20%
Voltage Rating X
440VAC
Capacitor Case / Package
Radial Leaded
Lead Spacing
7.5mm
Operating Temperature Min
-40°C