หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตCLLC1AX7S0G105M050AC
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง4171560RL
เทปตัด4171560
Product RangeCLL Series
เป็นที่รู้จักกันในชื่อCLLC1AX7S0G105MT0N0N
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
3,860 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB47.60 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 10+ | THB4.760 |
| 100+ | THB4.240 |
| 500+ | THB3.350 |
| 1000+ | THB3.050 |
| 2000+ | THB2.750 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตTDK
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง4171560RL
Product RangeCLL Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance1µF
Capacitor Case / Package0603 [1608 Metric]
Voltage(DC)4V
No. of Capacitors-
Capacitor TerminalsWraparound
Capacitance Tolerance± 20%
Capacitor MountingSurface Mount
Dielectric CharacteristicX7S
Product Length1.6mm
Product Width0.8mm
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max125°C
Qualification-
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
1µF
Voltage(DC)
4V
Capacitor Terminals
Wraparound
Capacitor Mounting
Surface Mount
Product Length
1.6mm
Operating Temperature Min
-55°C
Product Range
CLL Series
MSL
MSL 1 - Unlimited
Capacitor Case / Package
0603 [1608 Metric]
No. of Capacitors
Capacitance Tolerance
± 20%
Dielectric Characteristic
X7S
Product Width
0.8mm
Operating Temperature Max
125°C