หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตCK45-E3AD103ZYNNA
รหัสสินค้า3430779
Product RangeCK45 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
965 ในสต็อก
|---|---|
| 5+ | THB14.990 |
| 50+ | THB6.730 |
| 250+ | THB6.020 |
| 500+ | THB4.710 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 5
หลายรายการ: 5
THB74.95
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตTDK
Product RangeCK45 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance0.01µF
Voltage(DC)1kV
Capacitance Tolerance-20%, +80%
Dielectric CharacteristicE
Lead Spacing7.5mm
Capacitor TerminalsRadial Leaded
Operating Temperature Min-25°C
Operating Temperature Max105°C
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- High voltage ceramic capacitor
- Commercial grade
- Compatible with halogen-free external resin coating
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
0.01µF
Capacitance Tolerance
-20%, +80%
Lead Spacing
7.5mm
Product Range
CK45 Series
Operating Temperature Max
105°C
Voltage(DC)
1kV
Dielectric Characteristic
E
Capacitor Terminals
Radial Leaded
Operating Temperature Min
-25°C