หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตVNH3SP30TR-E
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2554992RL
เทปตัด2554992
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
43,174 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB197.64 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB197.640 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตSTMICROELECTRONICS
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2554992RL
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
IC TypeH-Bridge Motor Driver
Motor TypePWM
No. of Outputs2Outputs
Output Current30A
Output Voltage-
IC Case / PackageMultiPowerSO
No. of Pins30Pins
Supply Voltage Min5.5V
Supply Voltage Max36V
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max150°C
QualificationAEC-Q100
Product Range-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
Automotive Qualification Standard-
Driver Case StyleMultiPowerSO
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Under-voltage and overvoltage shutdown
- Overvoltage clamp
- Thermal shutdown
- Cross-conduction protection
- Linear current limiter
- Very low standby power consumption
- Protection against loss of ground and loss of VCC
การใช้งาน
Motor Drive & Control
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
IC Type
H-Bridge Motor Driver
No. of Outputs
2Outputs
Output Voltage
No. of Pins
30Pins
Supply Voltage Max
36V
Operating Temperature Max
150°C
Product Range
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Driver Case Style
MultiPowerSO
Motor Type
PWM
Output Current
30A
IC Case / Package
MultiPowerSO
Supply Voltage Min
5.5V
Operating Temperature Min
-40°C