หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตSTPS30M60SG-TR
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2325829RL
เทปตัด2325829
Product RangeSTPS3
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
624 ในสต็อก
2,000 คุณสามารถจองสินค้าได้ทันที
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB67.16 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB67.160 |
| 10+ | THB42.100 |
| 100+ | THB31.080 |
| 500+ | THB30.280 |
| 1000+ | THB29.470 |
| 5000+ | THB28.660 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตSTMICROELECTRONICS
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2325829RL
Product RangeSTPS3
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage60V
Average Forward Current30A
Diode ConfigurationSingle
Diode Case StyleTO-263 (D2PAK)
No. of Pins3Pins
Forward Voltage Max590mV
Forward Surge Current600A
Operating Temperature Max150°C
Diode MountingSurface Mount
Qualification-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
Power Schottky rectifier suited for high frequency switch mode power supply.
- High current capability
- Avalanche rated
- Low forward voltage drop
- High frequency operation
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Repetitive Peak Reverse Voltage
60V
Diode Configuration
Single
No. of Pins
3Pins
Forward Surge Current
600A
Diode Mounting
Surface Mount
Qualification
Average Forward Current
30A
Diode Case Style
TO-263 (D2PAK)
Forward Voltage Max
590mV
Operating Temperature Max
150°C