หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตSTD3NK90ZT4
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง1752038RL
เทปตัด1752038
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
1,091 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB92.72 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB92.720 |
| 10+ | THB59.960 |
| 100+ | THB41.280 |
| 500+ | THB34.080 |
| 1000+ | THB31.650 |
| 5000+ | THB31.020 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตSTMICROELECTRONICS
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง1752038RL
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Channel TypeN Channel
Drain Source Voltage Vds900V
Continuous Drain Current Id1.5A
Drain Source On State Resistance4.1ohm
Transistor Case StyleTO-252 (DPAK)
Transistor MountingSurface Mount
Rds(on) Test Voltage10V
Gate Source Threshold Voltage Max3.75V
Power Dissipation90W
No. of Pins3Pins
Operating Temperature Max150°C
Product Range-
Qualification-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- 100% Avalanche tested
- Very low intrinsic capacitance
- Very good manufacturing repeatability
- Extremely high dV/dt capability
การใช้งาน
Industrial, Power Management
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Channel Type
N Channel
Continuous Drain Current Id
1.5A
Transistor Case Style
TO-252 (DPAK)
Rds(on) Test Voltage
10V
Power Dissipation
90W
Operating Temperature Max
150°C
Qualification
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Drain Source Voltage Vds
900V
Drain Source On State Resistance
4.1ohm
Transistor Mounting
Surface Mount
Gate Source Threshold Voltage Max
3.75V
No. of Pins
3Pins