หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตBTA41-800BRG
รหัสสินค้า1057290
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB166.950 |
| 10+ | THB79.940 |
| 100+ | THB66.940 |
| 500+ | THB65.610 |
| 1000+ | THB64.270 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB166.95
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตSTMICROELECTRONICS
รหัสสินค้า1057290
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Peak Repetitive Off State Voltage800V
On State RMS Current40A
Triac Case StyleTOP-3
Gate Trigger Voltage Max1.5V
Peak Non Repetitive Surge Current400A
Holding Current Max80mA
No. of Pins3Pins
Operating Temperature Max125°C
Peak On State Voltage1.55V
Thyristor MountingThrough Hole
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- High commutation performance
- Low thermal resistance with clip bonding
- High current operation
การใช้งาน
Motor Drive & Control, Industrial, Lighting
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Peak Repetitive Off State Voltage
800V
Triac Case Style
TOP-3
Peak Non Repetitive Surge Current
400A
No. of Pins
3Pins
Peak On State Voltage
1.55V
On State RMS Current
40A
Gate Trigger Voltage Max
1.5V
Holding Current Max
80mA
Operating Temperature Max
125°C