หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต74V1G32STR
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง1288472RL
เทปตัด1288472
Product Range74V1G32
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
ไม่ได้ผลิตแล้ว
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตSTMICROELECTRONICS
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง1288472RL
เทปตัด1288472
Product Range74V1G32
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Logic FunctionOR Gate
No. of ElementsSingle
No. of Inputs2Inputs
No. of Pins5Pins
IC Case / PackageSOT-23
Logic Case StyleSOT-23
Logic IC Family74V
Supply Voltage Min2V
Supply Voltage Max5.5V
Schmitt Trigger InputWithout Schmitt Trigger Input
Output Current8mA
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max125°C
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Logic Function
OR Gate
No. of Inputs
2Inputs
IC Case / Package
SOT-23
Product Range
74V1G32
Supply Voltage Min
2V
Schmitt Trigger Input
Without Schmitt Trigger Input
Operating Temperature Min
-55°C
No. of Elements
Single
No. of Pins
5Pins
Logic Case Style
SOT-23
Logic IC Family
74V
Supply Voltage Max
5.5V
Output Current
8mA
Operating Temperature Max
125°C