หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตCS82C54-10Z96
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2983750RL
เทปตัด2983750
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
159 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
5 จัดส่งใน 1-2 วันทำการ(สิงคโปร์ สต็อก)
154 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB396.51 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB396.510 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตRENESAS
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2983750RL
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Frequency10MHz
Supply Voltage Min4.5V
Supply Voltage Max5.5V
Digital IC CaseLCC
IC Case / PackageLCC
No. of Pins28Pins
Product Range-
Operating Temperature Min0°C
Operating Temperature Max70°C
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Frequency
10MHz
Supply Voltage Max
5.5V
IC Case / Package
LCC
Product Range
Operating Temperature Max
70°C
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Supply Voltage Min
4.5V
Digital IC Case
LCC
No. of Pins
28Pins
Operating Temperature Min
0°C