หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตPS50-48-S24
รหัสสินค้า1176756
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Power Supply ApplicationsITE
DC / DC Converter TypeDIP
Input Ratio2:1
Output Power Max50W
No. of Outputs1 Output
Output Voltage - Output 124V
Output Current - Output 12.08A
Output Voltage - Output 2-
Output Current - Output 2-
Output RegulationRegulated
Input Voltage DC Nom48V
DC / DC Converter Output TypeFixed
Width57.9mm
Height12.7mm
Depth61mm
Input Voltage DC Min36V
Input Voltage DC Max75V
ตัวเลือกสำหรับ PS50-48-S24
พบผลิตภัณฑ์จำนวน1
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Power Supply Applications
ITE
Input Ratio
2:1
No. of Outputs
1 Output
Output Current - Output 1
2.08A
Output Current - Output 2
Input Voltage DC Nom
48V
Width
57.9mm
Depth
61mm
Input Voltage DC Max
75V
DC / DC Converter Type
DIP
Output Power Max
50W
Output Voltage - Output 1
24V
Output Voltage - Output 2
Output Regulation
Regulated
DC / DC Converter Output Type
Fixed
Height
12.7mm
Input Voltage DC Min
36V