เป็นที่รู้จักกันในชื่อ2866598, MINI-DC-UPS/12DC/4
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
8 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
8 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB20,329.870 |
| 5+ | THB19,923.280 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB20,329.87
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตPHOENIX CONTACT
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต2866598
รหัสสินค้า2068417
Product RangeMINI-DC-UPS Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Power Supply ApplicationsITE
Input Voltage DC350V
Output Power Max48W
Backup Time @ Capacity-
Output Voltage12V
No. of Outputs1 Output
Power Supply MountingDIN Rail
Output Voltage - Output 112VDC
Output Current - Output 14A
Output Voltage - Output 2-
Output Current - Output 2-
Width67.5mm
Height99mm
SVHCLead (04-Feb-2026)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Intelligent battery management
- Optimizes charging characteristic for maximum service life
- Communication in higher-level systems
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Power Supply Applications
ITE
Output Power Max
48W
Output Voltage
12V
Power Supply Mounting
DIN Rail
Product Range
MINI-DC-UPS Series
Output Voltage - Output 2
Width
67.5mm
SVHC
Lead (04-Feb-2026)
Input Voltage DC
350V
Backup Time @ Capacity
No. of Outputs
1 Output
Output Voltage - Output 1
12VDC
Output Current - Output 1
4A
Output Current - Output 2
Height
99mm