CLN-24A-CD-T
Work Light, LED, Daylight, 6500K, 4.2 W, 24 VDC, 550 lm, 118 mm Length, CLN-A Series
ภาพใช้เพื่อวัตถุประสงค์เพื่อแสดงตัวอย่างเท่านั้น โปรดดูรายละเอียดของผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตPATLITE
รหัสสินค้า4527750
Product RangeCLN-A Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
1 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
1 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB10,996.840 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
THB10,996.84
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตPATLITE
รหัสสินค้า4527750
Product RangeCLN-A Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Length118mm
Lamp Base Type-
Light SourceLED
Lens Diameter-
Supply Voltage24VDC
Power Rating4.2W
Plug Type-
SVHCNo SVHC (27-Jun-2024)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Length
118mm
Light Source
LED
Supply Voltage
24VDC
Product Range
CLN-A Series
SVHC
No SVHC (27-Jun-2024)
Lamp Base Type
Lens Diameter
Power Rating
4.2W