หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต6SEPC220M
รหัสสินค้า2354635
Product RangeOS-CON SEPC Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 36 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB59.630 |
| 10+ | THB43.250 |
| 50+ | THB37.190 |
| 100+ | THB31.130 |
| 200+ | THB28.190 |
| 500+ | THB25.240 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB59.63
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตPANASONIC
รหัสสินค้า2354635
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance220µF
Voltage(DC)6.3V
Capacitor Case / Package-
ESR0.018ohm
Lifetime @ Temperature5000 hours @ 105°C
Capacitance Tolerance± 20%
Capacitor MountingThrough Hole
Capacitor TerminalsRadial Leaded
Ripple Current2.98A
Product Diameter6.3mm
Product Length-
Product Width-
Product Height5.5mm
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max105°C
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
บันทึก
Not Recommended for New Designs (NRND).
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
220µF
Capacitor Case / Package
Lifetime @ Temperature
5000 hours @ 105°C
Capacitor Mounting
Through Hole
Ripple Current
2.98A
Product Length
Product Height
5.5mm
Operating Temperature Max
105°C
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Voltage(DC)
6.3V
ESR
0.018ohm
Capacitance Tolerance
± 20%
Capacitor Terminals
Radial Leaded
Product Diameter
6.3mm
Product Width
Operating Temperature Min
-55°C