หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต10TPB47M
รหัสสินค้า
เต็มม้วน2806095
ม้วนตัดแบ่ง2354817RL
เทปตัด2354817
Product RangePOSCAP TPB Series
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB260.20 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 5+ | THB52.040 |
| 50+ | THB36.250 |
| 250+ | THB26.730 |
| 500+ | THB22.350 |
| 1000+ | THB20.900 |
เต็มม้วน
|---|---|
| 2000+ | THB16.950 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตPANASONIC
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2354817RL
Product RangePOSCAP TPB Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance47µF
Capacitance Tolerance± 20%
Voltage(DC)10V
Manufacturer Size CodeB2
ESR0.07ohm
Capacitor Case / Package1411 [3528 Metric]
Product Length3.5mm
Product Width2.8mm
Product Height1.9mm
Ripple Current1.1A
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max105°C
Qualification-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
47µF
Voltage(DC)
10V
ESR
0.07ohm
Product Length
3.5mm
Product Height
1.9mm
Operating Temperature Min
-55°C
Product Range
POSCAP TPB Series
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Capacitance Tolerance
± 20%
Manufacturer Size Code
B2
Capacitor Case / Package
1411 [3528 Metric]
Product Width
2.8mm
Ripple Current
1.1A
Operating Temperature Max
105°C