หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตFXLA104UM12X
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2825007RL
เทปตัด2825007
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
4,963 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB16.06 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB16.060 |
| 10+ | THB10.000 |
| 100+ | THB8.060 |
| 500+ | THB7.680 |
| 1000+ | THB7.410 |
| 2500+ | THB7.280 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตONSEMI
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2825007RL
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Inputs4Inputs
Output Current-
Propagation Delay4ns
No. of Pins12Pins
IC Case / PackageUQFN
Logic Case StyleUQFN
Supply Voltage Min1.1V
Supply Voltage Max3.6V
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max85°C
Logic TypeLow-Voltage Level Translator
Qualification-
Product Range-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
No. of Inputs
4Inputs
Propagation Delay
4ns
IC Case / Package
UQFN
Supply Voltage Min
1.1V
Operating Temperature Min
-40°C
Logic Type
Low-Voltage Level Translator
Product Range
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Output Current
No. of Pins
12Pins
Logic Case Style
UQFN
Supply Voltage Max
3.6V
Operating Temperature Max
85°C