หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตH3YN-2-200/230AC
รหัสสินค้า986835
Product RangeH3YN
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
4 ในสต็อก
10 คุณสามารถจองสินค้าได้ทันที
4 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB1,914.860 |
| 5+ | THB1,876.570 |
| 10+ | THB1,838.270 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB1,914.86
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตOMRON INDUSTRIAL AUTOMATION
รหัสสินค้า986835
Product RangeH3YN
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Timer FunctionsMultifunction
No. of Timing Ranges4Ranges
Time Min0.1s
Time Max10min
Timer OutputSolid State
Supply Voltage Max230VAC
Current Rating Nom5A
Connection / TerminationPlug-In
Panel Cutout Height25.8mm
Panel Cutout Width21.4mm
SVHCNo SVHC (17-Dec-2014)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Run/power indicator (green)
- Output indicator (orange)
- 0.1 seconds maximum (including halfway reset) Power-opening time
- 100MΩ minimum at 500VDC Insulation resistance
- IP40 Enclosure protection rating
การใช้งาน
Industrial, Clock & Timing
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Product Range
H3YN
No. of Timing Ranges
4Ranges
Time Max
10min
Supply Voltage Max
230VAC
Connection / Termination
Plug-In
Panel Cutout Width
21.4mm
Timer Functions
Multifunction
Time Min
0.1s
Timer Output
Solid State
Current Rating Nom
5A
Panel Cutout Height
25.8mm