หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตNFM41PC155B1E3L
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง1686520RL
เทปตัด1686520
Product RangeNFM Series
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB129.90 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 10+ | THB12.990 |
| 100+ | THB11.390 |
| 500+ | THB11.250 |
| 1000+ | THB11.110 |
| 2000+ | THB10.970 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMURATA
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง1686520RL
Product RangeNFM Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance1.5µF
Voltage Rating25V
Current Rating6A
Capacitor Case Style1806 [4516 Metric]
Capacitor MountingSurface Mount
Capacitance Tolerance± 20%
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max85°C
DC Resistance Max9000µohm
Insulation Resistance0.3Gohm
Dielectric Characteristic-
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
The NFM41PC155B1E3L is a NFM-series 6A/25V EMI, RFI suppression Filter with SMD terminals. This filter features 3-terminal capacitor for large current and used for general electronic equipment.
- 300MΩ Insulation resistance
- -55 to 85°C Operating temperature range
การใช้งาน
Consumer Electronics
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
1.5µF
Current Rating
6A
Capacitor Mounting
Surface Mount
Operating Temperature Min
-55°C
DC Resistance Max
9000µohm
Dielectric Characteristic
SVHC
No SVHC (04-Feb-2026)
Voltage Rating
25V
Capacitor Case Style
1806 [4516 Metric]
Capacitance Tolerance
± 20%
Operating Temperature Max
85°C