หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตLXRW19V330-050
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3052316RL
เทปตัด3052316
Product RangeLXRW Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
1,919 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
มีจนกว่าของจะหมด
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB136.00 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 5+ | THB27.200 |
| 50+ | THB13.280 |
| 250+ | THB12.070 |
| 500+ | THB11.910 |
| 1500+ | THB11.750 |
| 3000+ | THB11.580 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMURATA
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง3052316RL
Product RangeLXRW Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Minimum Trimmer Capacitance16.5pF
Maximum Trimmer Capacitance33pF
Voltage(DC)-
Capacitance Tolerance-
Capacitor MountingSurface Mount
Adjustment Type-
Capacitor Case / PackageSMD
Product Diameter-
Product Length1.3mm
Product Width0.9mm
Product Height0.6mm
Operating Temperature Min-30°C
Operating Temperature Max85°C
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Minimum Trimmer Capacitance
16.5pF
Voltage(DC)
Capacitor Mounting
Surface Mount
Capacitor Case / Package
SMD
Product Length
1.3mm
Product Height
0.6mm
Operating Temperature Min
-30°C
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Maximum Trimmer Capacitance
33pF
Capacitance Tolerance
Adjustment Type
Product Diameter
Product Width
0.9mm
Product Range
LXRW Series
Operating Temperature Max
85°C