หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตDE1B3RA471KA4BN01F
รหัสสินค้า2858793
Product RangeDE1 Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
281 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
281 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB31.790 |
| 10+ | THB21.240 |
| 25+ | THB19.270 |
| 50+ | THB17.290 |
| 100+ | THB15.310 |
| 250+ | THB15.010 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB31.79
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMURATA
Product RangeDE1 Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance470pF
Capacitance Tolerance± 10%
Suppression ClassX1 / Y1
Voltage Rating X440V
Voltage Rating Y250V
Capacitor Case / PackageRadial Leaded
Capacitor MountingThrough Hole
Lead Spacing10mm
Operating Temperature Min-25°C
Operating Temperature Max85°C
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
470pF
Suppression Class
X1 / Y1
Voltage Rating Y
250V
Capacitor Mounting
Through Hole
Product Range
DE1 Series
Operating Temperature Max
85°C
Capacitance Tolerance
± 10%
Voltage Rating X
440V
Capacitor Case / Package
Radial Leaded
Lead Spacing
10mm
Operating Temperature Min
-25°C