หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA10173052A
รหัสสินค้า3527261
Product RangeMP-FFC-1.0
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
409 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
409 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB26.450 |
| 10+ | THB21.840 |
| 50+ | THB20.560 |
| 150+ | THB18.150 |
หลายรายการ: 1
THB26.45
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-1.0
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores17Core
Pitch Spacing1mm
Contact OrientationSame Sided Contacts
Cable Length - Imperial12"
Cable Length - Metric305mm
No. of Cores
17Core
Cable Length - Metric
305mm
Pitch Spacing
1mm
Cable Length - Imperial
12"