หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA10093052A
รหัสสินค้า3527246
Product RangeMP-FFC-1.0
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
208 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
208 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB24.990 |
| 10+ | THB20.640 |
| 50+ | THB19.450 |
| 150+ | THB18.620 |
| 500+ | THB17.830 |
| 1000+ | THB17.430 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB24.99
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-1.0
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores9Core
Pitch Spacing1mm
Contact OrientationSame Sided Contacts
Cable Length - Imperial12"
Cable Length - Metric305mm
Jacket ColourWhite
SVHCNo SVHC (21-Jan-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
No. of Cores
9Core
Contact Orientation
Same Sided Contacts
Cable Length - Metric
305mm
Product Range
MP-FFC-1.0
Pitch Spacing
1mm
Cable Length - Imperial
12"