หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA10023052B
รหัสสินค้า3527231
Product RangeMP-FFC-1.0
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
447 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
447 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB20.270 |
| 10+ | THB16.750 |
| 50+ | THB15.790 |
| 150+ | THB15.130 |
หลายรายการ: 1
THB20.27
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-1.0
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores2Core
Pitch Spacing1mm
Contact OrientationOpposite Sided Contacts
Cable Length - Imperial12"
Cable Length - Metric305mm
No. of Cores
2Core
Contact Orientation
Opposite Sided Contacts
Cable Length - Metric
305mm
Product Range
MP-FFC-1.0
Pitch Spacing
1mm
Cable Length - Imperial
12"