หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA10023052A
รหัสสินค้า3527230
Product RangeMP-FFC-1.0
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
358 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
358 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB23.780 |
| 10+ | THB19.650 |
| 50+ | THB18.510 |
| 150+ | THB16.310 |
หลายรายการ: 1
THB23.78
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-1.0
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores2Core
Pitch Spacing1mm
Contact OrientationSame Sided Contacts
Cable Length - Imperial12"
Cable Length - Metric305mm
No. of Cores
2Core
Contact Orientation
Same Sided Contacts
Cable Length - Metric
305mm
Product Range
MP-FFC-1.0
Pitch Spacing
1mm
Cable Length - Imperial
12"