หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA05402002A
รหัสสินค้า3385273
Product RangeMP-FFC-0.5
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
417 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
417 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB20.830 |
| 10+ | THB17.230 |
| 50+ | THB16.220 |
| 150+ | THB15.520 |
| 500+ | THB14.860 |
| 1000+ | THB14.550 |
หลายรายการ: 1
THB20.83
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-0.5
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores40Core
Pitch Spacing0.5mm
Contact OrientationSame Sided Contacts
Cable Length - Imperial7.9"
Cable Length - Metric200mm
No. of Cores
40Core
Contact Orientation
Same Sided Contacts
Cable Length - Metric
200mm
Product Range
MP-FFC-0.5
Pitch Spacing
0.5mm
Cable Length - Imperial
7.9"