หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA05201522B
รหัสสินค้า3385217
Product RangeMP-FFC-0.5
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
932 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
932 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB10.760 |
| 10+ | THB9.200 |
| 50+ | THB8.130 |
| 150+ | THB6.980 |
| 500+ | THB6.470 |
| 1000+ | THB5.850 |
หลายรายการ: 1
THB10.76
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-0.5
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores20Core
Pitch Spacing0.5mm
Contact OrientationOpposite Sided Contacts
Cable Length - Imperial6"
Cable Length - Metric152mm
No. of Cores
20Core
Contact Orientation
Opposite Sided Contacts
Cable Length - Metric
152mm
Product Range
MP-FFC-0.5
Pitch Spacing
0.5mm
Cable Length - Imperial
6"