หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-FFCA05073052B
รหัสสินค้า3527186
Product RangeMP-FFC-0.5
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
970 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
970 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB21.360 |
| 10+ | THB17.670 |
| 50+ | THB16.620 |
| 150+ | THB14.680 |
| 500+ | THB14.070 |
| 1000+ | THB13.800 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB21.36
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMP-FFC-0.5
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Cores7Core
Pitch Spacing0.5mm
Contact OrientationOpposite Sided Contacts
Cable Length - Imperial12"
Cable Length - Metric305mm
Jacket ColourWhite
SVHCNo SVHC (21-Jan-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
No. of Cores
7Core
Contact Orientation
Opposite Sided Contacts
Cable Length - Metric
305mm
Product Range
MP-FFC-0.5
Pitch Spacing
0.5mm
Cable Length - Imperial
12"