หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-DT-LQ-210-24-ADV
รหัสสินค้า4566516
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
3 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
3 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB17,298.150 |
หลายรายการ: 1
THB17,298.15
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
รหัสสินค้า4566516
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Stages-
Cooling Power Pc210W
Current Max @ Diff Temperature Max7.8A
Voltage Max @ Diff Temperature Max28V
Length261.4mm
Width60mm
Depth34mm
Temperature Difference Max-
Product Range-
Internal Resistance-
Lead Wires-
SVHCNo SVHC (21-Jan-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
No. of Stages
Current Max @ Diff Temperature Max
7.8A
Length
261.4mm
Depth
34mm
Product Range
Lead Wires
Cooling Power Pc
210W
Voltage Max @ Diff Temperature Max
28V
Width
60mm