หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-DT-AR-034-12-ADV
รหัสสินค้า4566515
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
20 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
20 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB6,295.670 |
| 3+ | THB5,949.940 |
| 10+ | THB5,791.350 |
หลายรายการ: 1
THB6,295.67
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
No. of Stages-
Cooling Power Pc34W
Current Max @ Diff Temperature Max5.82A
Voltage Max @ Diff Temperature Max15V
Length84mm
Width100mm
Depth67.37mm
Temperature Difference Max-
Product Range-
Internal Resistance-
Lead Wires-
SVHCNo SVHC (21-Jan-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
No. of Stages
Current Max @ Diff Temperature Max
5.82A
Length
84mm
Depth
67.37mm
Product Range
Lead Wires
Cooling Power Pc
34W
Voltage Max @ Diff Temperature Max
15V
Width
100mm