หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMP-DRAN120-12A
รหัสสินค้า3556364
Product RangeMP-DRAN
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
6 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
6 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB3,852.380 |
| 5+ | THB3,726.300 |
| 10+ | THB3,598.900 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB3,852.38
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
รหัสสินค้า3556364
Product RangeMP-DRAN
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Power Supply ApplicationsITE & Hazardous Locations
No. of Outputs1 Output
Output Power Max120W
Output Voltage - Output 112VDC
Output Current - Output 110A
Output Voltage - Output 2-
Output Current - Output 2-
Output Voltage - Output 3-
Output Current - Output 3-
Output Voltage - Output 4-
Current, Output 4-
Input Voltage VAC90V AC to 264V AC
Power Supply Output TypeAdjustable, Fixed
SVHCTo Be Advised
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Input voltage 115/230V AC auto select
- Selv components design
- PFC function available
- Parallel function available (switch)
- 115/230V AC input voltage
- 120W output wattage
- 12V DC output voltage
- 10A output current
- 84% typ efficiency
- 3 years warranty
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Power Supply Applications
ITE & Hazardous Locations
Output Power Max
120W
Output Current - Output 1
10A
Output Current - Output 2
Output Current - Output 3
Current, Output 4
Power Supply Output Type
Adjustable, Fixed
SVHC
To Be Advised
No. of Outputs
1 Output
Output Voltage - Output 1
12VDC
Output Voltage - Output 2
Output Voltage - Output 3
Output Voltage - Output 4
Input Voltage VAC
90V AC to 264V AC