หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMCWWPT-10-104-LF
รหัสสินค้า4336151
Product RangeMCWWPT Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
116 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
116 จัดส่งใน 4-5 วันทำการ(สหรัฐอเมริกา สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB236.500 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB236.50
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product RangeMCWWPT Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Track Resistance100kohm
No. of Turns-
Track Taper-
Power Rating2W
Resistance Tolerance± 5%
Potentiometer MountingPanel Mount
Shaft Diameter6.3mm
No. of Gangs-
Adjustment TypeVariable
Shaft Length20.6mm
Temperature Coefficient± 100ppm/°C
Potentiometer TypePrecision
Resistor TechnologyWirewound
Potentiometer TerminalsSolder Lug
Resistor Case / Package-
Product Length39.2mm
Product Width-
Product Height-
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max125°C
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Track Resistance
100kohm
Track Taper
Resistance Tolerance
± 5%
Potentiometer Mounting
Panel Mount
No. of Gangs
Shaft Length
20.6mm
Potentiometer Type
Precision
Potentiometer Terminals
Solder Lug
Product Length
39.2mm
Product Height
Operating Temperature Max
125°C
No. of Turns
Power Rating
2W
Product Range
MCWWPT Series
Shaft Diameter
6.3mm
Adjustment Type
Variable
Temperature Coefficient
± 100ppm/°C
Resistor Technology
Wirewound
Resistor Case / Package
Product Width
Operating Temperature Min
-55°C