หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMCRF15N2R2B500CT
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2310380RL
เทปตัด2310380
Product RangeMCRF Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
9,784 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB24.70 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 10+ | THB2.470 |
| 100+ | THB1.520 |
| 500+ | THB1.180 |
| 2500+ | THB0.954 |
| 5000+ | THB0.892 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2310380RL
Product RangeMCRF Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance2.2pF
Voltage Rating50V
Capacitance Tolerance± 0.1pF
Operating Temperature Max125°C
Capacitor Case Style0402 [1005 Metric]
Automotive Qualification Standard-
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Surface mount multilayer ceramic capacitors
- High Q and low ESR performance at high frequency
- Ultra low capacitance
- High precision tolerance
- Multicomp Pro products are rated 4.6 out of 5 stars
- 12 month limited warranty *view Terms & Conditions for details
- 96% of customers would recommend to a friend
การใช้งาน
Telecommunications, Portable Devices
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
2.2pF
Product Range
MCRF Series
Operating Temperature Max
125°C
Voltage Rating
50V
Capacitance Tolerance
± 0.1pF