หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMCRF03N9R0D250CT
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2310354RL
เทปตัด2310354
Product RangeMCRF Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 25 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | จำนวน | ราคาต่อหน่วย: | ทั้งหมด |
|---|---|---|---|
| ทั้งหมด ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) | THB29.60 | ||
เทปตัด & ม้วนตัดแบ่ง
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 10+ | THB2.960 |
| 100+ | THB1.820 |
| 500+ | THB1.410 |
| 2500+ | THB1.150 |
| 7500+ | THB1.070 |
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
รหัสสินค้า
ม้วนตัดแบ่ง2310354RL
เทปตัด2310354
Product RangeMCRF Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Capacitance9pF
Voltage Rating25V
Capacitance Tolerance± 0.5pF
Operating Temperature Max125°C
Capacitor Case Style0201 [0603 Metric]
Automotive Qualification Standard-
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Surface mount multilayer ceramic capacitors
- High Q and low ESR performance at high frequency
- Ultra low capacitance
- High precision tolerance
- Multicomp Pro products are rated 4.6 out of 5 stars
- 12 month limited warranty *view Terms & Conditions for details
- 96% of customers would recommend to a friend
การใช้งาน
Telecommunications, Portable Devices
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Capacitance
9pF
Product Range
MCRF Series
Operating Temperature Max
125°C
Voltage Rating
25V
Capacitance Tolerance
± 0.5pF