หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMCKSD240D5-L
รหัสสินค้า2770574
Product RangeMCKSD
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 10 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB186.190 |
| 5+ | THB184.470 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB186.19
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
รหัสสินค้า2770574
Product RangeMCKSD
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Contact Configuration-
Load Current5A
Operating Voltage Max240VAC
Relay MountingThrough Hole
Relay TerminalsSolder
Switching Mode-
Operating Voltage Min48V
Control Voltage Min4VDC
Control Voltage Max15VDC
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- Multicomp Pro products are rated 4.6 out of 5 stars
- 12 month limited warranty *view Terms & Conditions for details
- 96% of customers would recommend to a friend
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Contact Configuration
Operating Voltage Max
240VAC
Relay Terminals
Solder
Operating Voltage Min
48V
Control Voltage Max
15VDC
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Load Current
5A
Relay Mounting
Through Hole
Switching Mode
Control Voltage Min
4VDC