หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตMCFT-35G-3.2B1-137
รหัสสินค้า1758395
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
ไม่มีสต็อกแล้ว
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
รหัสสินค้า1758395
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Transducer FunctionDiaphragm
Element TypePiezo
Resonant Frequency3.2kHz
Resonant Resistance350ohm
Capacitance30000pF
External Diameter35mm
External Height0.53mm
Product Range-
SVHCNo SVHC (15-Jan-2019)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Transducer Function
Diaphragm
Resonant Frequency
3.2kHz
Capacitance
30000pF
External Height
0.53mm
SVHC
No SVHC (15-Jan-2019)
Element Type
Piezo
Resonant Resistance
350ohm
External Diameter
35mm