หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต2192Y-0.75MMBLK
รหัสสินค้า1387664
Product Range2192Y
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
32 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
32 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB44.780 |
| 10+ | THB43.290 |
| 25+ | THB41.800 |
| 50+ | THB38.810 |
ราคาสำหรับสินค้า:1 Metre
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB44.78
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMULTICOMP PRO
Product Range2192Y
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Cable ShieldingUnscreened
No. of Cores2Core
Wire Gauge-
Conductor Area CSA0.75mm²
Reel Length (Imperial)-
Reel Length (Metric)-
Jacket ColourBlack
No. of Max Strands x Strand Size24 x 0.2mm
Conductor MaterialCopper
Jacket MaterialPVC
External Diameter5.7mm
Voltage Rating300V
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
- CPR: Not Yet Qualified
- Multicomp Pro products are rated 4.5 out of 5 stars
- 12 month limited warranty *view Terms & Conditions for details
- 96% of customers would recommend to a friend
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Cable Shielding
Unscreened
Wire Gauge
Reel Length (Imperial)
Jacket Colour
Black
Conductor Material
Copper
External Diameter
5.7mm
Product Range
2192Y
No. of Cores
2Core
Conductor Area CSA
0.75mm²
Reel Length (Metric)
No. of Max Strands x Strand Size
24 x 0.2mm
Jacket Material
PVC
Voltage Rating
300V