หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตA6BM-24DC
รหัสสินค้า3889367
Product RangeA6BM Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 9 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB3,816.280 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB3,816.28
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMOFLASH SIGNALLING
รหัสสินค้า3889367
Product RangeA6BM Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Supply Voltage VAC-
Supply Voltage VDC24V
TonesBell
Sound Pressure Level (SPL)106dBA
IP / NEMA RatingIP66
Resonant Frequency-
Current Consumption460mA
External Depth93mm
Operating Temperature Min-25°C
Operating Temperature Max50°C
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Supply Voltage VAC
Tones
Bell
IP / NEMA Rating
IP66
Resonant Frequency
External Depth
93mm
Operating Temperature Max
50°C
Supply Voltage VDC
24V
Sound Pressure Level (SPL)
106dBA
Product Range
A6BM Series
Current Consumption
460mA
Operating Temperature Min
-25°C