หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตSST25VF080B-50-4I-S2AE
รหัสสินค้า2857593
Product Range3V Serial NOR Flash Memories
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
2,127 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB67.170 |
| 25+ | THB62.480 |
| 100+ | THB61.240 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB67.17
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMICROCHIP
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Flash Memory TypeSerial NOR
Memory Density8Mbit
Memory Configuration1M x 8bit
InterfacesSPI
IC Case / PackageSOIC
No. of Pins8Pins
Clock Frequency Max50MHz
Access Time-
Supply Voltage Min2.7V
Supply Voltage Max3.6V
Supply Voltage Nom3.3V
IC MountingSurface Mount
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max85°C
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
การใช้งาน
Medical
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Flash Memory Type
Serial NOR
Memory Configuration
1M x 8bit
IC Case / Package
SOIC
Clock Frequency Max
50MHz
Supply Voltage Min
2.7V
Supply Voltage Nom
3.3V
Operating Temperature Min
-40°C
Product Range
3V Serial NOR Flash Memories
SVHC
No SVHC (04-Feb-2026)
Memory Density
8Mbit
Interfaces
SPI
No. of Pins
8Pins
Access Time
Supply Voltage Max
3.6V
IC Mounting
Surface Mount
Operating Temperature Max
85°C