หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตPIC18F25K80-E/SO
รหัสสินค้า3052718
Product RangePIC18 Family PIC18FxxK80 Series Microcontrollers
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
78 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
78 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB133.280 |
| 25+ | THB122.460 |
| 100+ | THB116.950 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB133.28
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMICROCHIP
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Device CorePIC18
Operating Frequency Max64MHz
Program Memory Size32KB
No. of Pins28Pins
IC Case / PackageSOIC
No. of I/O's24I/O's
InterfacesECAN, EUSART, I2C, SPI
RAM Memory Size3.56KB
ADC Channels8Channels
ADC Resolution12Bit
Supply Voltage Min1.8V
Supply Voltage Max5.5V
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max125°C
IC MountingSurface Mount
MCU FamilyPIC18
MCU SeriesPIC18FxxK80
QualificationAEC-Q100
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Product Range
PIC18 Family PIC18FxxK80 Series Microcontrollers
Operating Frequency Max
64MHz
No. of Pins
28Pins
No. of I/O's
24I/O's
RAM Memory Size
3.56KB
ADC Resolution
12Bit
Supply Voltage Max
5.5V
Operating Temperature Max
125°C
MCU Family
PIC18
Qualification
AEC-Q100
SVHC
No SVHC (04-Feb-2026)
Device Core
PIC18
Program Memory Size
32KB
IC Case / Package
SOIC
Interfaces
ECAN, EUSART, I2C, SPI
ADC Channels
8Channels
Supply Voltage Min
1.8V
Operating Temperature Min
-40°C