หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต25LC512-E/SN
รหัสสินค้า3380352
Product Range512Kbit SPI Serial EEPROM
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
พร้อมให้สั่งซื้อ
ระยะเวลารอมาตรฐานของผู้ผลิต: 6 สัปดาห์
แจ้งเตือนฉันเมื่อมีสินค้าในสต็อก
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB100.670 |
| 25+ | THB90.600 |
| 100+ | THB87.200 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB100.67
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMICROCHIP
รหัสสินค้า3380352
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Memory Density512Kbit
Memory Configuration64K x 8bit
InterfacesSPI
Clock Frequency Max20MHz
IC Case / PackageSOIC
No. of Pins8Pins
Supply Voltage Min2.5V
Supply Voltage Max5.5V
IC MountingSurface Mount
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max125°C
SVHCNo SVHC (04-Feb-2026)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
คำเตือน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Memory Density
512Kbit
Interfaces
SPI
IC Case / Package
SOIC
Supply Voltage Min
2.5V
IC Mounting
Surface Mount
Operating Temperature Max
125°C
MSL
MSL 1 - Unlimited
Memory Configuration
64K x 8bit
Clock Frequency Max
20MHz
No. of Pins
8Pins
Supply Voltage Max
5.5V
Operating Temperature Min
-40°C