หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตNPF-40D-42
รหัสสินค้า4371892
Product RangeNPF-40D Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
5 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
5 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB1,020.750 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB1,020.75
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMEAN WELL
รหัสสินค้า4371892
Product RangeNPF-40D Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Power Supply ApplicationsHousehold & LED Lighting
Output Power Max40.32W
Output Voltage Max42V
Output Current960mA
LED Driver ModeConstant Current
Input Voltage Min90VAC
Input Voltage Max305VAC
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Power Supply Applications
Household & LED Lighting
Output Voltage Max
42V
LED Driver Mode
Constant Current
Input Voltage Max
305VAC
SVHC
No SVHC (25-Jun-2025)
Output Power Max
40.32W
Output Current
960mA
Input Voltage Min
90VAC